date
Tổng quan
Bộ máy hành chính
Tin tức - Sự kiện
Du lịch - Di tích lịch sử
Chiến lược - Định Hướng - Quy hoạch
Văn bản pháp quy
![](file/thumb/280/110/636748101.jpg )
Trao qùa của Hội người cao tuổi cho hội viên
Đăng lúc: 02/02/2024 (GMT+7)
Nhân dịp Tết Nguyên đán Giáp Thìn 2024, sáng 31/01 đồng chí Nguyễn Hồng Quang Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND huyện đã đến thăm, tặng quà cho các cụ tại xã Đông Phú. Cùng đi có ông Lê Ngọc Châu, Phó Chủ tịch Hội Người cao tuổi huyện, lãnh đạo xã Đông Phú.
Đồng chí Nguyễn Hồng Quang Ủy viên BTV Huyện ủy, Phó Chủ tịch Thường trực UBND huyện đã đến thăm, tặng quà cho các cụ tại xã Đông Phú. Cùng đi có ông Lê Ngọc Châu, Phó Chủ tịch Hội Người cao tuổi huyện, lãnh đạo xã Đông Phú.
Đồng chí Phó Chủ tịch Thường trực UBND huyện cùng đoàn đã đến thăm gia đình cụ Nguyễn Thị Lống thôn Hoàng Thình, cụ Trần Văn Thuấn, thôn Phú Bình. Tại các gia đình đến thăm, đồng chí Phó Chủ tịch Thường trực UBND huyện đã ân cần hỏi thăm tình hình sức khỏe, đời sống, đồng chí chúc các cụ sống vui, sống khỏe, sống có ích, luôn là điểm tựa, động viên con cháu lao động sản xuất, học tập tốt.
Tin khác
- UBND huyện họp thường kỳ tháng 7 năm 2024
- Gặp gỡ, động viên 2 thí sinh tham dự Chung kết Âm Vang Xứ Thanh
- DÂNG HƯƠNG TẠI NHÀ THỜ BÁC PHIÊU
- Liên đoàn Lao động (LĐLĐ) huyện Đông Sơn tổ chức hội nghị sơ kết phong trào công nhân, viên chức, lao động và hoạt động công đoàn 6 tháng đầu năm
- Hội nghị nghiên cứu, học tập, quán triệt, triển khai thực hiện các chỉ thị, kết luận, quy định, quyết định của Bộ Chính trị, Ban Bí thư Trung ương Đảng khóa XIII và của Ban Thường vụ Tỉnh ủy
- Đại hội đại biểu Hội Liên hiệp Thanh niên Việt Nam huyện Đông Sơn lần thứ VI nhiệm kỳ 2024 – 2029
- Câu lạc bộ Hàm Rồng thăm và làm việc tại Đông Sơn
- Hội nghị trực tuyến toàn quốc quán triệt Quy định số 144-QĐ/TW và Chỉ thị số 35-CT/TW của Bộ Chính trị
- Chủ trương thu hồi đất thực hiện dự án: Đường từ nút giao Đông Xuân đi Tp Thanh Hóa, đoạn Đông Tiến- Đông Thanh
- Dâng hương tưởng niệm Bác Hồ và các anh hùng liệt sỹ trước thềm Đại hội Hội LHTN Việt Nam huyện Đông Sơn lần thứ VI, nhiệm kỳ 2024- 2029.